Mô tả
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Melamine mdf bảng có rãnh |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
| Tài liệu chính | Bảng MDF |
| Sử dụng | Cửa hàng trong nhà, Cửa hàng, Siêu thị |
| Rãnh | 7/10/11/15/như yêu cầu |
| Cấp | Hạng nhất |
| Vật liệu bề mặt | Giấy Melamine |
| Màu sắc | Màu đơn, hạt gỗ, đá cẩm thạch |
| Keo dán | E0/E1/E2 |
| Tỉ trọng | 650kg/m³, 680kg/m³ 720kg/m³, theo yêu cầu |
| Kích cỡ | 1220*2440mm/như yêu cầu |
| Độ dày | 15mm, 18mm |
| MOQ | Thùng chứa 20ft |
Chú phổ biến: Melamine MDF bảng có rãnh với các thanh cựu sinh viên để lưu trữ/trưng bày cửa hàng nhà để xe, Trung Quốc Melamine MDF có rãnh với các thanh cựu sinh viên để lưu trữ nhà để xe/nhà sản xuất cửa hàng, nhà máy
Gửi yêu cầu











