Mô tả
Thông số kỹ thuật
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu chính | Ván MDF |
| Sử dụng | Cửa hàng trong nhà, cửa hàng, siêu thị |
| Cấp | HẠNG ĐẦU TIÊN |
| Vật liệu bề mặt | Giấy melamine |
| Màu sắc | Màu đơn, Vân gỗ, Đá cẩm thạch |
| Keo dán | E0/E1/E2 |
| Tỉ trọng | 680kg/m³ 720kg/m³, theo yêu cầu |
| Kích cỡ | 1220*2440mm/theo yêu cầu |
| độ dày | 15mm, 18mm |
| MOQ | container 20ft |
Chú phổ biến: Bảng hiển thị tường bằng đá đen mờ/bóng melamine mdf có rãnh/rãnh chèn các dải nhôm cho cửa hàng kệ giá đỡ móc treo, Bảng hiển thị tường đá đen melamine mờ/bóng melamine mdf có rãnh/rãnh chèn dải nhôm cho các nhà sản xuất móc treo kệ giá đỡ cửa hàng, nhà máy
Tiếp theo
Giá xuất xưởng Ván Mdf trơn 18mmGửi yêu cầu













