Mô tả
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Ván dăm Melamine |
| Kiểu | Ván dăm |
| Sử dụng | trong nhà |
| Hoàn thiện bề mặt | Hoàn thiện/độ bóng cao/bóng/mờ |
| Kích cỡ | 1220x2440mm/1250x2550mm/theo yêu cầu |
| độ dày | 9 ~ 25 mm |
| Keo dán | E0/E1/E2/MELAMINE/MR/WBP |
| Tỉ trọng | 680-700kg/m3 |
| Mặt/Sau | Mặt Melamine |
| Độ ẩm | 6%-14% |
| Loại bảng hạt | Tấm gỗ dăm |
Chú phổ biến: ván dăm melamine trắng bóng cao, Nhà sản xuất ván dăm melamine trắng bóng cao, nhà máy
| Tên sản phẩm | Ván dăm Melamine |
| Kiểu | Ván dăm |
| Sử dụng | trong nhà |
| Hoàn thiện bề mặt | Hoàn thiện/độ bóng cao/bóng/mờ |
| Kích cỡ | 1220x2440mm/1250x2550mm/theo yêu cầu |
| độ dày | 9 ~ 25 mm |
| Keo dán | E0/E1/E2/MELAMINE/MR/WBP |
| Tỉ trọng | 680-700kg/m3 |
| Mặt/Sau | Mặt Melamine |
| Độ ẩm | 6%-14% |
| Loại bảng hạt | Tấm gỗ dăm |
Tiếp theo
Ván dăm nhiều lớp Melamine trắng hai mặtGửi yêu cầu












