Ván MDF Melamine hai mặt mờ / có độ bóng cao Ván sợi mật độ trung bình 18mm cho đồ nội thất
Melamine là một hợp chất nhựa hữu cơ được biết đến với khả năng chịu nhiệt và độ bền. MDF dày đặc hơn ván ép và ván dăm, khiến nó trở thành vật liệu lý tưởng để lựa chọn làm đồ nội thất và trang trí nhà cửa. Bạn có thể chọn những bảng này với các tùy chọn màu sắc và kiểu dáng mong muốn bằng cách đến thăm nhà cung cấp đáng tin cậy của bạn.
Gửi yêu cầu
Mô tả
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Ván MDF Melamine |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu bề mặt | Giấy melamine |
| Hoàn thiện bề mặt | Trang trí hai mặt/một mặt |
| Vật liệu chính | Ván MDF |
| Sử dụng | Nội thất trong nhà, xây dựng, Trang trí, Cửa, Sàn, Tấm tường, Đóng gói |
| Cấp | HẠNG ĐẦU TIÊN |
| Màu sắc | Màu đơn, Vân gỗ, Đá cẩm thạch |
| Keo dán | E0/E1/E2 |
| Tỉ trọng | 650kg/m³-900kg/m³, theo yêu cầu |
| Kích cỡ | 1220*2440mm/1830*2440mm,1830*2745mm/theo yêu cầu |
| độ dày | 2-30mm |
| MOQ | container 20ft |
Chú phổ biến: Ván mdf melamine hai mặt mờ/bóng cao ván sợi mật độ trung bình 18mm cho đồ nội thất, Trung Quốc ván mdf melamine hai mặt mờ/bóng cao ván sợi mật độ trung bình 18mm cho nhà sản xuất đồ nội thất, nhà máy
Gửi yêu cầu










