Tấm ván Mdf Melamine có thanh cựu sinh viên trong rãnh để lưu trữ trong nhà để xe / trưng bày cửa hàng
Tính linh hoạt - Slatwall có thể được sử dụng để trưng bày hầu hết mọi thứ theo nhiều cách khác nhau (giá truyền thống, hàng treo, quầy trưng bày, v.v.) và phù hợp với tất cả các loại hình bán lẻ, từ quầy bán báo và hiệu thuốc đến cửa hàng quần áo thời trang và cửa hàng quà tặng.
Gửi yêu cầu
Mô tả
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Ván MDF Melamine có rãnh |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu chính | Ván MDF |
| Sử dụng | Cửa hàng trong nhà, cửa hàng, siêu thị |
| Rãnh | 10/7/11/15/theo yêu cầu |
| Cấp | HẠNG ĐẦU TIÊN |
| Vật liệu bề mặt | Giấy melamine |
| Màu sắc | Màu đơn, Vân gỗ, Đá cẩm thạch |
| Keo dán | E0/E1/E2 |
| Tỉ trọng | 650kg/m³, 680kg/m³ 720kg/m³, theo yêu cầu |
| Kích cỡ | 1220*2440mm/theo yêu cầu |
| độ dày | 15mm, 18mm |
| MOQ | container 20ft |
Chú phổ biến: bảng khe mdf melamine với các thanh cựu sinh viên trong các rãnh để lưu trữ trong nhà để xe/trưng bày cửa hàng, bảng khe mdf melamine Trung Quốc với các thanh cựu sinh viên trong các rãnh cho các nhà sản xuất nhà để xe/trưng bày cửa hàng, nhà máy
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích











